Popcorn Time là gì, hướng dẫn sử dụng Popcorn Time

ờ, thôi, netflix vẫn muôn năm

ah, phim sex thì sao?

Có dòng Adult đó. hoặc search 16+ hoặc 18+. Nói chung Netflix nó ko có tên phim đúng thế thì sẽ suggest cái nào gần chủ đề.

1 Like

thì drop torrent vào mà xem …

Có cách nào để sub chạy chung với video không mọi người. sub của mình delay không biết time bao nhiêu để chỉnh luôn. rất là bực mình . ai có kn cái này help mình với

đầu tiên là phải check xem bản sub đó có đúng là dành cho file film không, sau đó chờ một khoảng im lặng, ngay khi tiếng diễn viên cất lên thì pause, sau đó play, đếm số giây đến khi sub xuất hiện là sẽ biết được độ trễ, sau đó sync trên player là đc

Mỗi lần mình bấm vô xem film là nó hiện lên để đảm bảo an toàn thì phải sử dụng VNP. Cái này có cần thiết k mọi người?

Không cần đâu bạn. Quảng cáo ấy mà.

Giao diện mới nhất như này có đúng không bạn? Làm sao tải được phụ đề vào ạ? Mình tải phụ đề trên Subscene rồi thả vào thì nó hiện hình tròn có gạch đỏ. Bạnnào biết chỉ mình với

Add sub thủ công thì lười lắm :((

bạn ko chụp cái ảnh lỗi lên đây dễ tư vấn hơn

nó có sẵn mà, vài phim thì nó ko tự động đc do ko nằm sẵn trong kho

E sd popcorntime bị giật lag như tụt fps a có biết cách khắc phục ko ạ

Mình nghĩ tại cấu hình máy bạn yếu mà lại stream phim độ phân giải cao quá

E đg sd máy 10700k ram 16 vga 1080ti a. E cũng không biết bị gì mà thi thoảng mới bị

Thế ko phải tại máy yếu rồi, lạ nhỉ.

Trang web popcorntime.app đã toi rồi thì phải, ae chuyển qua down tại trang github chính thức của nó nhé: