Ổ cắm điện thông minh rẻ mà lại ngon

Hôm trước mình nẩy sinh cái nhu cầu đo xem các thiết bị điện cắm vào ổ điện nhà mình nó tiêu thụ bao nhiêu điện trong thực tế, mình lên tìm thì có rất nhiều thiết bị đo tiêu hao lượng điện khác nhau, giá loanh quanh trăm ngàn và đắt hơn nhiều. Tuy vậy, nó đều là thiết bị “ngu”, tức là chỉ có 1 chức năng đo điện là duy nhất, thời buổi này thế là lỗi thời rồi, mình quay ra tìm ổ cắm thông minh, cũng đã chắc mẩm nếu quay ra bọn “thông minh” này thì chắc cú là đắt rồi, nhưng ko ngờ mò ra 1 em đã cực rẻ lại còn ngon nữa. Nay nhận được hàng, review ngay cho anh em.

Ổ Cắm Điện Wifi Thông Minh Điều Khiển Bằng Giọng Nói WAGA Life Tiêu Chuẩn Mỹ

Giá cực sốc: 68k :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

==> Link mua trên Shopee: https://shp.ee/mhv638a
==> Tiền ship cực rẻ nhé, mình mất 1k tiền ship :relaxed:

Chức năng có gì: như các con ổ cắm thông minh khác thôi, nó có thể kết nối vào wifi nhà bạn, điều khiển nó tắt bật qua app (có tích hợp luôn nút bật tắt trên ổ), đo công suất tiêu thụ của thiết bị, rồi tích hợp vào các app nhà thông minh khác để dùng các kịch bản thông minh, ra lệnh giọng nói .v…v…

Chất lượng hoàn thiện: cực ngon, cầm vào rất nặng, mình cứ thấy nặng là thấy ngon rồi =))

Khả năng chịu tải: 16A, dư sức cắm cả bình nóng lạnh nhé.

Nhược điểm:

• Cái app WAGA LIFE của nó ko cài được nhé, nhưng dùng app khác lại ngon lành, mình dùng app Smart Life, có tiếng Việt đầy đủ, link tải tại đây:
  • Đầu cắm thuộc tiêu chuẩn Mỹ, nên phải mua cái đầu chuyển đổi nhé.

• Ship thẳng từ Trung Của nên sẽ mất tầm 1 tuần.

Ảnh thật đây, đóng gói rất đẹp :grinning:

Đây đúng là cái giá quá hời cho một chiếc ổ cắm như thế này, mời các bạn hehe.