Shop Fashion Nhí khai trương giảm 30% cho a e điểm báo

Em mới mở shop quần áo trẻ em, nên ưu đãi giảm đến 30% , đặc biệt giảm thêm 10% cho a e ạ.
Đồ áo bên em toàn những hàng chất lượng cao thôi ạ.
Chất vải mềm, mịn, co giãn 4 chiều, a chị e cứ yên tâm ạ.

Nếu không hài lòng về chất vải có thể trả lại hàng ạ. E sẽ chịu toàn bộ chi phí nếu cung cấp hàng dỏm ạ.

Mua hàng tại: fashionnhi, com , hoặc shopee/shopfashionnhi
Khi mua hàng nhớ ghi chú là: điểm báo ủng hộ . Sẽ dc giảm thêm nữa 10% ạ.

1 Like

Nghĩa là nếu mua cod thì ghi code bác sẽ giảm hoá đơn à, hay bác tạo hẳn cái code shoppe đi, e kêu gọi ủng hộ bác :hugs:

1 Like

Ok. để e tạo mã giảm giá thử.

e đã tạo code (SHOPFNG95) giảm thêm 10% cho a e. Với e mới tạo lại chương trình giảm giá mới (có hiệu lực vào ngày mai).

Bác kêu gọi a e ủng hộ giúp nha. thank bác.

Kêu gọi thành công e sẽ ưu đãi giảm hết giá cho bác. :smiling_face_with_three_hearts:

Tuyệt vời

1 Like

hi. mua ủng hộ e nhé. :heart_eyes:

tuyệt vời

đùa chứ vào ủng hộ bác mà mặt hàng ít quá, ko chọn đc cái nào cả :frowning:

huhu. :sleepy: :sleepy:

Bác nên bổ sung thêm nhiều đồ để chọn nữa, nhà e 2 đứa trẻ, vào mùa lạnh cũng đang đi shopping đây mà ko chọn đc.

1 Like

Bác cho em hỏi. trẻ em ngày nay ưa thích những mẫu đồ như thế nào với. Ví dụ nhà bác thì thường mua những bộ quần áo như thế nào.

Cho e chút ý kiến để cải thiện shop trong thời gian tới.

E có hai đứa con gái, thường thì ghu của chúng rất đơn giản: màu hồng và in hình Elsa. Bố mẹ chọn đồ thì ưu tiên đầu tiên là đẹp, sau đó chất ngon, giá cả thường xem xét sau cùng. Với cả thường chọn đồ nào mà size mặc được lâu chút vì bọn này lớn nhanh lắm.

1 Like