Xem tử vi - your life in a nutshell

Còn bé quá, không xem.

1 Like

Mình xin phép close topic, không nhận thêm request. Chỉ xử lý những bạn ĐÃ YÊU CẦU.

1 Like

Cám ơn thầy Thi nha. Giá bố mẹ cháu biết vươn lên thì có phải giờ đã đỡ vất vả khó khăn hơn không thầy nhở. Chẹp chẹp.

[quote=“thinker, post:60, topic:213”]
Nhưng 22t~21t là khoảng thời gian thử thách
[/quote] đoạn này chắc là 22t~31t thầy nhở. Chứ 22t~91t thì quá căng thầy nhở

Em đã nhắn inbox rồi, theo lời anh thì em đặt gạch ở topic lại nha. Cám ơn anh.

Giới tính: Nam. Ngày sinh: 02/10/1986 . Giờ sinh: 8 giờ 30 sáng.

22t~31t đó chị, tuổi mụ. Nó cũng là cơ hội nữa nên ko có gì lo lắng đâu chị. Với lại bạn này dễ bị mất ngủ.

Cám ơn thầy Thi nhiều nha

Nguyễn Đình Trung
18/10/1987
3-5h sáng
Nam

Thanks bác!

2/3/1993 nam giờ sinh 0h->1h, A xem giúp e với :slight_smile:

Bác xem hộ e với. Em cám ơn nhiều ^^

Xem giúp e thử cái :grin: 1/8/1999 - sinh lúc 15h - Nam

Nữ 24/6/1989 17h30 bác xem giúp em :smiley:

hiu hiu, anh xem giúp em với ạ.
Nam, sinh tầm 4 giờ chiều ngày 26/10/1990
Cảm ơn anh nhiều nhiều!

Chào chàng trai ưu tư. Từ năm nay bạn bước vào giai đoạn tinh thần bất an đúng ko? Stress, muốn xong mà chẳng xong được?

Bản chất bạn là con người biết tính toán, biết phản biện, có quan điểm riêng, muốn cải đổi mới (nói theo ngày bác Hồ đi tìm đường cứu nước là ta có “bàn tay và khối óc” sợ gì không sống được. Nhưng sao ý kiến cứ bị bác đi, muốn cải tiến mà tình trạng vẫn vậy, muốn rời đi mà rồi vẫn ở chỗ cũ? Về bản chất nó là do các nét tính cách trong cong người thôi, khi đã muốn cải tiến mà chính mình thật ra lại không thay đổi.

Nên công công cuộc của bạn, gì là việc gì, cũng phải kiên trì thôi. Mình nghĩ giai đoạn 35~44t (tuổi âm lịch) sẽ tốt.

Số này cũng mang trên vai 2 từ “trách nhiệm”. Tức là cũng phải làm hạt nhân của hệ thống.

Có điều đáng nói là nó chỉ là hệ thống tạm thời, vị trí tạm thời, có giữ rồi nó cũng có lúc tan. Nên sẽ thấy “chông chênh”. Ví dụ do có sự vụ gì đó nên ta lập ra 1 bộ phận tạm thời. Do ai đó nghỉ nên có vị trí tạm thời. Do bộ phận này kia trong cơ thể hay máu bị sao đó nên lên mấy cái hạch tạm thời, v.v. ý là vậy. Mình muốn “ổn định” nhưng nó cứ chông chênh. Nếu đứng ra bảo lãnh cho cái gì đó thì cũng khó được lâu.

Công việc thì có thể liên quan đến điều tiết, trông chừng. Nhất là mấy cái gì đó hay lặp lại, giấu diếm cần phải giám sát, phải tiệt nó đi từ khi nó mới phôi thai, bắt đầu. Tuy nhiên nó cũng hơi vụ vặt, xứng mà không đáng.

Không nên bồ bịch vì dễ bị rơi vào bẫy đào mỏ, rồi kiểu mang bầu phải bỏ đi nữa.

1 Like

Đúng là từ khoảng giữa năm trước tới năm nay e nghĩ khá nhiều, muốn reset hết mối quan hệ quen lại từ đầu vì cảm thấy mình không hạnh phúc, muốn quen một ai đó, muốn đổi công việc khác nhiều tiền hơn để lo cho bản thân và gia đình nhưng lại sợ đây không phải thời điểm thích hợp. Em đã cố gắng đẩy mọi thứ đi thật xa nhưng mọi điều em làm luôn bị kéo lại vì lý do tài chính thế nên mà mọi việc nó dở dang không tới đâu e nghĩ đây là lý do.
E cám ơn anh đã xem cho em!! :laughing::laughing::laughing:

Đến giai đoạn 35~44 tuổi mụ thì thật ra bạn biết chấp nhận mọi thứ hơn, và vì thế nhẹ nhàng hơn, ko còn những bất an nghi hoặc, những âm thanh hình ảnh trong đầu nữa. Cuộc đời vậy đó, khi muốn thay đổi thì nó vẫn vậy, còn khi ta chấp nhận nó là vậy thì những thay đổi nhỏ sẽ bắt đầu xảy ra.

Vâng. Em cũng cố gắng tạo thói quen là không làm gì liên quan để những thứ xấu có thể bắt đầu. Hi vọng là sẽ không dính vào cái gì đó xấu như anh nói :smiley:

ngày dương 13/12/1992, 8h-9h sáng, giới tính nam

1 Like

thầy @thinker ở đâu ngoi lên kìa :grin: